

**KIZIDUO CHA MUHTASARI WA KIKAO CHA KAWAIDA CHA CMT YA ROBO YA KWANZA 2021/2022 KILICHOFANYIKA KATIKA UKUMBI WA HALMASHAURI TAREHE 25 .10.2021.**

**WAKUU WA IDARA/ VITENGO WALIOHUDHURIA:**

<b>Na.</b>	<b>JINA</b>	<b>CHEO</b>
1	Ndg. Emmanuel J. Mkongo	Mkurugenzi – Mwenyekiti
2	Ndg. Peter Z. Kafuku	Kaimu Mkuu Idara ya Utumishi na Utawala - Katibu
3	Ndg. Bonji W. Bugeni	Mkuu Idara ya Maendeleo ya Jamii
4	Ndg. Majura P. M	Mkuu Idara ya Usafi na Mazingira
5	Ndg. Richard A. Pungu	Kaimu Mkuu Idara ya Ardhi na Mipangomiji
6	Ndg. David Kasaba	Kny. Mkuu Idara ya Elimu Sekondari
7	Ndg. Erasto G. Arende	Kaimu Mkuu Kitengo cha Uchaguzi
8	Ndg. Rick SR. Kaduri	Mkuu Idara ya Mifugo na Uvuvi
9	Ndg. Pastory M. Madoshi	Kaimu Mkuu Idara ya Ujenzi
10	Ndg. Said J. Ramadhan	Kaimu Mkuu Idara ya Elimu Msingi
11	Ndg. Mazaba W. Nyaboyenze	Katibu wa Kamati
12	Ndg. Adelina Mfikwa	Mkuu Idara ya Kilimo, Umwagiliaji na Ushirika
13	Ndg. Paul Komba	Kaimu Mkuu Kitengo cha Manunuzi
14	Dr. Richard Majahasi	Kaimu Mkuu Idara ya Afya
15	Ndg. Nassoro Yasini	Mratibu TASAF
16	Ndg. William A. Akili	Mkuu Idara ya Mipango, Takwimu na Ufuatiliaji
17	Ndg. Said A. Ngomesha	Mkuu Idara ya Fedha na Biashara
18	Ndg. Emmanuel C. Matupila	Kaimu Mkuu Kitengo cha TEHAMA.

**HMB/CMT/2021-2022/07/01. KUFUNGUA KIKAO.**

Mwenyekiti aliwakaribisha wajumbe kwenye kikao.

Kikao kilifunguliwa mnamo saa 06:36 mchana.

**HMB/CMT/2021-2022/07/02. KURIDHIA AJENDA.**

Wajumbe waliridhia ajenda 11 ziadiliwe kwenye kikao.

**HMB/CMT/2021-2022/07/10. TAARIFA MBALIMBALI.**

**i. Taarifa ya mapokezi ya fedha za miradi ya shule.**

Wajumbe walipokea taarifa yenye jumla ya Tsh. 1,297,526,957.58 kuwa fedha hiyo imeletwa na Serikali Kuu kwa ajili ya shughuli mbalimbali za maendeleo kwa sekta ya elimu, fedha hizi hazikupitishwa na Bunge katika bajeti ya Halmashauri ya Mwaka wa Fedha 2021/2022 ambapo fedha hiyo ni ya ufadhili wa kupambana na maradhi ya UVIKO – 19. Wajumbe walipokea na

kusisitiza kuwa, taarifa ya fedha hizo iwasilishwe kwenye kikao cha Kamati ya Fedha na Utawala pia.

**HMB/CMT/2021-2022/07/11. KUFUNGA KIKAO.**

Mwenyekiti aliwashukuru wajumbe kwa michango yao iliyosaidia kufikia maamuzi kwa kila ajenda.

Kikao kilifungwa mnamo saa 09:00 alasiri.

**"UMETHIBITISHWA"**

SAHIHI YA M/KITI.....*Afikwa*.....SAHIHI YA KATIBU.....*[Signature]*.....  
JINA .....*P. S. Kapwepwe*.....  
TAREHE.....*29/11/2021*.....TAREHE.....*29/11/2021*.....